BODY HOT Khánh Băng – Thiên Thần Tình Dục, Body Siêu Mẫu
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 750886 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1992 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 90-60-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 tối có thể bé nó nhận k qua đêm ae thông cảm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, Dọn WC, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Chào toàn thể anh em gần xa ! "Bé này body sát với ảnh nhất nha ae, body em nó phải gọi là bén hơn người mẫu đã cả phần nghe lẫn nhìn ae yên chí" Trường hợp gọi không được có thể bé nó đang bận khách khác, ae để lại tin nhắn hoặc liên hệ lại sau nhé Các bé có dịch vụ hôn môi, ae vui lòng vs răng miệng sing gum thơm tho để cuộc vui thêm hăng say. Em hàng đôi lúc sẽ có nhưng cảm xúc tiêu cực không tránh khỏi và mình luôn cố gắng chấn chỉnh các em nó từng ngày... CAM KẾT với anh em hàng đúng người và 100% KHÔNG CÓ TÌNH TRẠNG TRÁO HÀNG xảy ra, phát hiện sai phạm và mọi thắc mắc ae có thể liên hệ báo cáo qua Tele: @chamsocchecker mình sẽ lấy lại công bằng cho ae

