DÂU TÂY – SIÊU DÂM ĐÃNG, KỸ NĂNG PHÒNG THE BÁ ĐẠO
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 775115 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1993 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 87-63-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Tân Phú |
| Địa chỉ | Tây Thạnh, Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 11h trưa đến 9h tối |
| Dịch vụ | Cosplay, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Bữa nay đưa đến cho anh em một em gái massage service siêu đỉnh, dâm đãng, nước nôi tràn trề, làm tình cực phê, gặp là quên cả đường đi lối về Em ấy có sở thích mặc đồ cosplay sexy gặp khách, anh em có sở thích cứ yêu cầu vô tư nếu có roleplay thích hợp em ấy sẽ gặp hẹn hò anh em, cái này thì hoàn toàn miễn phí. Ngoài ra em ấy có dịch vụ massage body hơi bị đỉnh, anh em thử tay nghề em ấy nhé. Phụ thu là 200k/lần.

