JENNY – MASSAGE FUCK EM GÁI DÂM ĐÃNG LẦN ĐẦU LÊN SÓNG
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 770861 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1995 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 88-60-92 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Tiếp tục mang về cho anh em cô nàng mới tinh lần đầu ra làm, em sở hữu gương mặt xinh xắn và có nét dâm ngầm với giọng nói ngọt ngào chất phác của người con gái miền tây sông nước. Ngực vừa tay hàng real còn rất săn chắc bú bóp thoải mái. Em thuộc dạng tình cảm và chiều khách hết mình ko khác gì người yêu nhé. Các anh thích gì em cũng chiều trong khả năng em làm được em chiều tất tần tật luôn nha. Bé lần đầu tiên ra làm nên mong các anh chỉ giáo thêm nha. +ĐẶC BIỆT: EM CÓ MASSAGE TRƯỜN NGỰC BẰNG TINH DẦU CỰC PHÊ ( PHỤ PHÍ 200K) + CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG. + TỪ CHỐI: KHÁCH SAY XỈN QUÁ MỨC, BẠO DÂM, ĐÔN BI, LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN

