KHÁNH NHI XINH XẮN MỸ NỮ LÀM TÌNH CUỒNG NHIỆT PHÊ CHIỀU KHÁCH
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778130 |
| Giá | 350K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1997 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 90-63-92 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, Sài Gòn, Vietnam |
| Làm việc | Em làm 24/24 nha ae |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Thân chào toàn thể các anh em checker cu to chịch khỏe he hiii,nay em giới thiệu đến các checker 1 em hotgirl có một body nóng bỏng , từng đường nét đều hoàn hảo. AE nhìn ảnh là biết độ ngon của ẻm như nào rồi . Em sở hữu 1 gương mặt xinh dâm và duyên dáng .tuyệt phẩm dâm nữ bú liếm cu , đi đường lưỡi đầy điêu luyện ấn tượng khó quên . Body bốc lửa với 3 vòng chuẩn với dáng em để tăng cảm hứng cho khách hàng từ bú cu đến lúc chịch em kêu le khe khẻ tăng độ hứng và độ dâm dực cho các anh em sướng tê cu . Thái độ phục vụ ngoan ngoãn chiều chuộng như người yêu. Hàng đã kiểm định bao ngon, bao chuẩu đảm bảo ai cũng sẽ hài lòng Và

