Kim Thanh-Bým To khủng, chiều khách mọi tư thế.
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 779256 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1989 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 58kg |
| Số đo 3 vòng | 89-68-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 7 |
| Địa chỉ | Bùi Văn Ba, Tân Thuận Đông, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | Còn nghe còn lm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, Hôn vú |
Hình Ảnh
Gửi anh em đồng dâm em hàng tuyệt vời trong tầm giá, Ngực : To , có chút theo thời gian nhưng hàng thật, phục vụ các ae bú liếm thoải mái – Eo :ôm rất phê – Mông : to, cong cớn, mông mẩy chắc chắn. Doggy cực sướng – Bướm : nhiều nước, sạch sẽ, thơm tho, vét rất sướng chúc anh em vui ve . Em mới làm nên hàng họ còn ngon, service bao ổn áp. Giá cả rất hợp lý cho thời điểm kinh tế khó khăn luôn

