NEW DIỄM THÚY CHÂN DÀI MIỀN TÂY, VÚ HÀNG THẬT NGON, BÚ CU SIÊU PHÊ
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778518 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1997 |
| Chiều cao | 163cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 90-65-93 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Gò Vấp |
| Địa chỉ | Phan Huy Ích, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 9h sáng đến đêm khuya( còn nghe máy còn làm) |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Em xin giới thiệu một em gái nuột nà, ngọt ngào tình cảm, chiều chuộng khách hàng chu đáo. Nói về ngoại hình với đôi mắt hút hồn cùng bờ môi mọng, bộ ngực căng tròn đầy sức sống, chắc hẳn em gái sẽ đem lại cho anh em những cảm xúc khó phai ngay từ lần đầu gặp. Em thân thiện, giọng nói ngọt lịm, đôi lúc thích nũng nịu đùa giỡn làm mới gặp lần đầu mà sao thấy như thân quen từ lâu. Service có dạo đầu, BJ ướt át, vét máng tê tái, Ae nhớ vệ sinh sạch sẽ để thoả sức nghịch ngợm cùng bé

