NEW LiLi HÀNG ĐẸP CHẤT,VÚ MỀM NGON, DA TRẮNG TUYẾT, LÀM TÌNH PHÊ
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777041 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1989 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 90-64-92 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | 19 Đường Số 8, Khu dân cư Trung Sơn, Bình Hưng, Quận 8, Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Hôm nay em mang đến các anh một cô nàng cực kỳ xinh đẹp dể thương, mặt xinh như thiên thần, da trắng nỏn. Anh nào thích gái xinh da trắng dáng chuẫn vú to lại phục vụ cực kỳ tình cảm thì chek ngay nhé.

