NEW NGỌC AN CÔ BÉ MỚI LỚN NON TƠ MỚI VÀO NGHỀ
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 780548 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2005 |
| Chiều cao | 157cm |
| Cân nặng | 45kg |
| Số đo 3 vòng | 88-66-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 9 |
| Địa chỉ | Làng Tăng Phú, Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 10h sáng đến 1h khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Giới thiệu tới ae một cô bé mới lớn mới vào nghề đi làm lần đầu còn rất non, mặt xinh dễ thương, dáng người nhỏ nhắn minhon vú hệ cam mới nhú, mông căng tròn, bướm múp nhỏ nước non đầy đủ. Bé mới làm nên mong ae nhẹ nhàng chỉ bảo và ủng hộ bé nhé. SERVICE Vét máng 69 có thỏa mái vui vẻ Đi 1 giờ 800k không giới hạn shot trong 1 giờ Qua đêm có giá thỏa thuận Từ chối Say xỉn, đập đá, bạo dâm, không đi bao, chơi thuốc bệnh tật, bẩn, không lịch sự, chim gắn bi Nếu có tình trạng Tráo Hàng, Công Nghiệp, Thái Độ, ae liên hệ qua Te.le.gram https://****/@kute34 Để được xử lý giải quyết bồi thường hợp cho ae. Nên ae cứ yên tâm check nhé.

