NEW VY OANH, CHÂN DÀI, DA TRẮNG, VÚ NGON MỀM MẠI
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777721 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1993 |
| Chiều cao | 163cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 90-68-93 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Gò Vấp |
| Địa chỉ | Phan Huy Ích, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 8h sáng đến khuya( còn nghe máy còn làm) |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Gương mặt xinh xắn và nụ cười nhẹ nhàng, nét e lệ làm em thêm phần cuốn hút. Em hấp dẫn người khác không chỉ ở vẻ bề ngoài mà còn từ tính cách e ấp rất nữ tính tạo cho ta cảm giác muốn chinh phục, chở che. Đôi môi đỏ mọng, ngọt ngào và mềm mịn, hôn khắp người mình rồi bắt đầu màn thổi kèn cực kỳ nghệ thuật, cảm giác mơn trớn ở đầu khấc bởi cái lưỡi mềm như rắn của em chắc chắn sẽ là một trải nghiệm rất thú vị với anh em. Và đến khi được khám phá vùng kín hông hào khít khao đã ướt nhẹp dâm thuỷ của em nó thì cảm giác "như đang ở thiên đàng". Dịch vụ: đầy đủ chu đáo, kỹ năng rất tốt, chủ động trong cả tư thế 69.

