[NEW] XUÂN VY- EM GÁI DỄ THƯƠNG LÀM TÌNH SIÊU PHÊ
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 761588 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1987 |
| Chiều cao | 156cm |
| Cân nặng | 51kg |
| Số đo 3 vòng | 85-65-91 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Bình Tân |
| Địa chỉ | Tân Tạo, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 9h - 24h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Gửi anh em phi công 1 em máy bay siêu dâm, siêu dễ thương, da trắng mặt xinh, vóc dáng múp múp nhưng gợi cảm Body ngon lành, nước nôi tràn trề Service nhẹ nhàng đầy đủ chắc chắn khiến anh em sảng khoái sung sướng đê mê. Với chất lượng tuyệt vời như vậy nhưng em lại chọn rổ giá rất dễ thương. Hợp túi tiền, hợp lý, cực kỳ đáng đồng tiền bát gạo. Chúc anh em sung sướng với em ấy nhé ! P/S: ANH EM CHECKER HÃY CÀI APP 1.1.1.1 ĐỂ FAKE IP ĐĂNG NHẬP VÀO WEB PHÒNG KHI WEB KHÔNG TRUY CẬP ĐƯỢC VÌ BỊ NHÀ MẠNG CHẶN NHÉ !

