NHƯ QUỲNH- TUYỆT TÁC LÀM TÌNH VỚI NHỮNG KỸ NĂNG TUYỆT ĐỈNH
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 772077 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1990 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 52kg |
| Số đo 3 vòng | 90-62-92 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 9h- 1h đêm |
| Dịch vụ | Cum alo, Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, Dọn WC, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Hôm nay đem về giới thiệu với anh em một món ngon mới tinh, Em có gương mặt khá xinh, tươi tắn, có nét dâm đãng. Người hơi đầm, chắc chắn. ngực Khá to, bóp đẫy tay Bú, mút bóp thỏả con gà mái anh em nhé. Không quá béo, không quá gầy. Ôm đầm chắc chơi rất sướng. mông to chà bá tròn và chắc. Doggy cũng phê lắm anh em nhé. Bym Còn khá đẹp và khít. Lông lá cắt tỉa gọn gàng, thơm tho, tevet ngon ngọt. Tuy lần đầu lên sóng nhưng em nó có kỹ năng Bj, Hj rất tốt. Mút mát rất nhiệt tình, không sót một chỗ nào rất phê. +EM LÀM FULL DỊCH VỤ BAO GỔM : 69,96, TẮM CHUNG, ĐÁ BI…. + EM CÓ CIA, WC, MASSAGE ( GIÁ THỎA THUẬN) +CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI,ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG. + TỪ CHỐI: KHÁCH SAY XỈN QUÁ MỨC,BẠO DÂM,LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN

