PHƯƠNG THẢO ❤️HÀNG NGON BỔ GIÁ HẠT DẺ CHO ANH EM XẢ
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 765110 |
| Giá | 200K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1986 |
| Chiều cao | 157cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 88-65-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Tân Bình |
| Địa chỉ | Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Cosplay, Cum alo, Qua đêm, Chơi Some, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Giới thiệu Em quả thật rất xuất sắc trong thị trường gái gọi ACMN hiện nay với một body đẹp mê hồn, ngực rất đẹp , eo thon, mông mẩy, thêm vào khuôn mặt cực kì sắc sảo với chiếc mũi cao thanh thoát như lai Tây và sang trọng cùng ánh mắt hút hồn, nụ cười quyến rũ, và mái tóc thuớt tha càng tôn vinh lên vẻ đẹp chết người của em.. nói ko ngoa..chỉ có thử mới bik dc mức độ thực tế em đẹp như thế nào.

