[ SIÊU DÂM ] NGỌC VI – MASSAGE – MÔNG VÚ TO – DOGY SƯỚNG TÊ
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778100 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1996 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 60kg |
| Số đo 3 vòng | 95-62-99 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Bình Tân |
| Địa chỉ | Đường Số 27, Bình Trị Đông B, quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24. Có Đi Giờ ( Còn Nge Máy Còn Làm ) , Từ chối khách say xĩn , đập đá , chơi ma túy , biến thái , súng ống gắn bi........ |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
✴️Combo lẽ 1 cái 300k ✴️Combo 1: chịch 2 cái massa khoẻ 550k (60phut) massa giữa hiệp 15p ở lưng. ✴️Combo 2: chịch 1 massa khoẻ (massa 40p cổ vai gáy, lưng )tổng 60phut giá 550k ✴️combo đặc biệt 2 giờ (120 phút) 800k chịch tẹt ga)massa khoẻ ✴️Qua đem 2tr2 ✴️Em không đi di chuyen GIỚI THIỆU ĐẾN AE ĐỒNG DÂM MỘT EM HÀNG MỚI!!!!!!!! ✴️THÁI ĐỘ : ngoan ngoãn , nhẹ nhàng tình cảm vui vẽ , phụ vụ chu đáo........ – VÒNG 1 : hệ bưởi to tròn , đẩy đà , bú mút bao sướng...... – VÒNG 2 : cân đối với vóc dáng , nuột nà ôm rất phê....... – VÒNG 3 : mông trắng trẻo to tròn , săn chắc doggy bao sướng và phê..... – BƯỚM : sạch sẽ , thơm tho , lông lưa thưa , nước nôi rất nhìu mời ae thưởng thức........... ✴️AE Có Qua Đêm Thương Lượng Với E Ấy....... ✴️ Chúc AE Có Những Giây Phút Tuyệt Vời Nhất Cùng Với Em Ấy............. ✴️TỪ CHỐI : SAY SĨN , MA TÚY , BẠO DÂM , BIẾN THÁI , GẮN BI , HÂM DỌA , ĐÒI HỎI VƯỢT GIỚI HẠN............ ✴️ Trường Hợp Gọi Không Được Có Thể Bé Nó Đang Bận Khách Khác , AE Để Lại Tin Nhắn Hoặc Liên Hệ Lại Sau....... ✴️ CÁM ƠN AE ĐÃ ĐẾN ỦNG HỘ!!!!!!

