TÔ BẢO NHI 2k1 – THÍCH COSPLAY
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 775754 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2001 |
| Chiều cao | 164cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 90-60-100 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Gò Vấp |
| Địa chỉ | Nguyễn Oanh, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24h khi nào gọi bắt máy là làm việc |
| Dịch vụ | Cosplay, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Giới thiệu @Vú to @xinh xắn @Ngoan hiền @thích cosplay ⭕ LƯU Ý ✅ AE nhớ vệ sinh sạch sẻ (biết đâu có kiss nè) và đọc kỹ thông tin trước khi gặp em ấy nhe. ⭕ CAM KẾT ✅ Đảm bảo Em ấy rất vui vẻ, nhiệt tình và tình cảm. ✅ Không tráo hàng, không công nghiệp. ✅ Thời gian làm tình linh động, thời gian BJ thấp nhất là 4p (nhiều hơn thì sướng nha) ❌ Từ chối nhận khách: gắn bi, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm, quay lén. Trên 40t, người nước ngoài.

