UYỂN NHI -MASSAGE FUCK EM GÁI 2K5 MẶT XINH LẦN ĐẦU LÊN SÓNG
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 767369 |
| Giá | 700K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2005 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 88-60-92 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Tiếp tục lên sóng em gái non tơ mới tinh lần đầu ra làm với giọng nói ngọt ngào như mía. Mặt xinh xắn dễ thương với cặp vú mới nhú cực ngon với số đo 3 vòng hợp với dáng em. Em nhí nhảnh hồn nhiên đúng như tính cách của em, lần đầu tiên ra làm nên còn nhiều bỡ ngỡ mong các anh chỉ bảo thêm nha. + ĐẶC BIỆT: EM CÓ MASSAGE TRƯỜN NGỰC BẰNG TINH DẦU CỰC PHÊ ( PHỤ PHÍ 200k) + CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG. +TỪ CHỐI: KHÁCH SAY XỈN QUÁ MỨC, BẠO DÂM, ĐÔN BI, LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN

