Mẫn Nhi_ em hàng mátxaa mới toanh kỹ năng giỏi lần đầu đi làm
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 755966 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1994 |
| Chiều cao | 159cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 88-64-90 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 2 |
| Địa chỉ | Đường 19B, Đường Số 19B, phường Bình An, An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 9am đến 9pm , 1 shot 30 đến 40p |
| Dịch vụ | Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Ngon lắm

