HOT_Bé Dâu_hàng mới 100% siêu non tơ lần đầu đi làm
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 756131 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2005 |
| Chiều cao | 163cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 85-61-89 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 2 |
| Địa chỉ | Đường 19B, Đường Số 19B, phường Bình An, An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 24/24 alo dc là ịn dc , alo ko dc là đang ngủ hay đang bận ịt |
| Dịch vụ | Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Cực bót

