HẢI VY BABY❤NGỰC TO SIÊU KHỦNG❤ĐẲNG CẤP GÁI SANG, MẶT XINH, BOBY CHUẨN SEXY CỰC ĐẸP
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 781189 |
| Giá | 350K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1994 |
| Chiều cao | 164cm |
| Cân nặng | 55kg |
| Số đo 3 vòng | 96-61-95 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Hà Nội/Mỹ Đình |
| Địa chỉ | Đình Thôn, Mỹ Đình 2, Từ Liêm, Hà Nội, Việt Nam |
| Làm việc | 9h sáng đến 2h đêm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
HẢI VY GÁI MIỀN TÂY❤NGỰC TO SIÊU KHỦNG❤ Hải Vy BabY Có Phong Cách Nói Chuyện Trang Nhã – Dễ Mến – Khuôn Mặt Xinh Dễ Thương – Mái Tóc Dài Bồng Bềnh – Nụ Cười Xinh Quyến Rũ. Kỹ Năng Làm Tình Siêu Hạng Nhé, Phối Hợp Các Kiểu Chơi Rất Nhiệt Tình Như Phim SeX, Cộng Với Tấm Thân Body Cực Chất, Cặp Vú To Nõn Nà, Siêu Khủng, Thật 100% Của Hàng 5 Roi, Chất Lượng Tự Nhiên Hiếm Có. Vòng Mông Thì To Tròn Bá Cháy Rực Mọi Con Tim Tan Rã Khi Được Chiêm Ngưỡng Tấm Thân Tròn Đẹp Của Mỹ Nhân hải vy.

