❤️ Bé Cherry ❤️QUYẾN RŨ, BODY ĐẸP, CHIỀU KHÁCH NHƯ NGƯỜI YÊU
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 779102 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1999 |
| Chiều cao | 155cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 85-69-92 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 9 |
| Địa chỉ | Đ. Lê Văn Việt, Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 24/24 nghe máy là làm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Chào AE hôm nay mình xin giới thiệu đến AE thêm một cô nàng xinh tươi, dịu dàng, body đẹp nữa đây ạ, nhìn em thôi là đã thấy kích thích rồi. – E nói chuyện nhẹ nhàng,dễ thương, vui vẻ, phục vụ rất tốt, chiều khách như người yêu, dịch vụ cực đỉnh đảm bảo anh em sẽ rất hài lòng. – E sở hữu Body + dáng đẹp, trang điểm nhẹ nhàng dễ thương – Ngực xinh xinh, bú thoải mái nha anh em – Mông cong, mịn cực đẹp, sexy, doggy bao phê – Bím nhiều nước , Sạch sẽ thơm tho, co bóp đàn hồi tốt – Kỹ thuật service ngoan ngoãn, làm tình nhẹ nhàng, bài bản ***CAM KẾT*** – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG TRÁO HÀNG – KHÔNG BOM KHÁCH- – AE Khi Đi Check Xin Hãy Thể Hiện Văn Hóa Của Một Checker Thực Thụ : Ko Sử Dụng Ma Túy, Ko Bạo Dâm, Ko Biến Thái. – Xin Phép Từ Trối Phục Vụ Những AE Súng Gắn Bi, Dị Vật, Say Xỉn, Bệnh Xã Hội, Lở Loét Vùng Kín – Thời Gian 30 > 40p Hết Thời Hạn AE Nào Khó Ra Xin Vui Lòng Vẫn Thanh Toán Đủ Tiền Và Đừng Làm Khó Các Bé, Tội Các Bé AE Nha – Mọi Ý Kiến, Khiếu Lại Và Phản Ánh Về Thái Độ Phục Vụ Của Em Hàng Xin Vui Lòng Liên Hệ Qua Telegram : @FreeDomMlems – Chúc AE Có Những Giây Phút Thật Thư Giãn, Thoải Mái Và Vui Vẻ. Xin Cảm Ơn AE Đã Tin Tưởng Ủng Hộ Các Bé Bên E !!!

