DIỆU LY _ GÁI 18+ LÊN SÓNG GÁI XINH NON TƠ MỚI LỚN CỰC NGON
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 765629 |
| Giá | 700K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 88-61-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 10h sáng-2h khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Serie hot teen - xinh non bổ rẻ - Một em gái có gương mặt baby, body mi nhon nhỏ nhắn xinh xắn, vú bým mông nõn nà, nhìn em còn rất hiền, mộc mạc, kiểu quê quê xinh loly và ngoan lắm Em vừa mới từ bắc vào làm, chưa có kinh nghiệm cần ae mình lịch sự chỉ bảo nhẹ nhàng, tránh thô bạo , chống chỉ định vs các bác thích skill khủng, phù hợp với các bác thích hàng teen, xinh, mộc và real nhé Từ Chối : bạo dâm, say xỉn, đập đá, rượu bia , gắn bi,u60.. Thời gian : 30-35p /1 short.

