Dung Emily – 2k8 – Hàng Non Tơ – Eo Thon Dáng Đẹp – Dễ Thương Chiều Khách
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 776132 |
| Giá | 1200K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 84-59-89 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Cầu Kênh Xáng, phường 1, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 11h - khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Face (Mặt mũi): Xinh gái, teen, sang chảnh Làn da: Trắng trẻo, mịn màng , cực đẹp Vòng 1: Ngực thật, hệ cam, bú bóp thoải mái Vòng 2: Eo thon gọn, đẹp. Vòng 3: Mông cong , to tròn, dogy thì chả còn gì phải nghĩ Vòng 4: Non đẹp, khít , sạch sẽ thơm tho. Thời gian phục vụ: 30 – 40 phút/shot. Foreigners: 200.000 VND surcharge === CAM KẾT === KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG === VĂN HOÁ CHECKER === HÀNG CHUẨN THÌ CHECKER CŨNG PHẢI CHUẨN Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng CẢNH CÁO các trường hợp sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng TỪ CHỐI : Say xỉn, chơi đồ,bạo dâm, bẩn hôi hám, gắn bi và cảm thấy không an toàn, u60. Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh. AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn!!

