GIA HÂN GENZ CỰC ĐỈNH SIÊU NGON ĐẾN TẬN PHÚT CUỐI
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777518 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2002 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 87-56-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Cosplay, Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
EM HÀNG CỰC NGON LUÔN ANH EM ĐỈNH CAO B XINH GÁI NHẤT, bím khít rịt, TUYỆT CÀ LÀ VỜI LUÔN ẤY ANH EM Ạ!! NGỰC HÀNG XỊN SIÊU NGON THÂN CHÀO ANH EM GAIGU !!! Em ấy vốn là một mỹ nhân cao Ráo quá xinh đẹp từ mặt dáng da , nhìn ngắm thôi cũng đủ thổn thức cơ trym dâng trào , chỉ nói đơn giãn về mỹ nhân này .Ngắm chưa đủ, mà phải thực hiện bằng sờ mó bằng xương bằng thịt thì anh em mới cảm nhận hết vẻ đẹp trời phú ban tặng.Hiện em ấy cũng đang kẹt tiền và có thể chỉ làm 1 thời gian ngắn để giải quyết vấn đề tài chính .Mong anh em ủng hộ em nó nhé . Chúc anh em sớm gặp và chắc chắn từ sướng trong cả nghĩa đen và nghĩa bóng...

