Hotteen THUỶ TIÊN 2k8 Mi Nhon,Xinh Xắn,Dễ Thương
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 757111 |
| Giá | 800K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 157cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 84-60-89 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Gò Vấp |
| Địa chỉ | Đường Số 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 9g sáng đến 2g đêm ( còn nghe máy còn làm ) |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Xin ra mắt một em rất xinh teen, gái mới lớn, non xanh mơn mởn.giá lại rẻ bất ngờ - Ai thích gặm cỏ non thì tìm tới bé nhé, khuôn mặt xinh non, da trắng mịn màng, vú săn chắc mới nhú, chim non tơ khít rịt, nước nôi ngao ngán, đâm vào sướng thót tim. - Bé THÚY TIÊN : mình dây, eo ót, mông nở to, phê tận óc chứ chẳng vừa đâu, bấy nhiêu lớn mà dâm vãi các bác ạ. - Dễ thương, tình cảm, chứ không biết kiêu căng hay chảnh chọe như người ta đâu, nên các bác cứ yên tâm check hàng ngon, xì teen, đúng hình, đúng người nhé.

